Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 16/9/10 at 17:45 [ QUOTE ]

รบกวนขอภาพหลวงปู่ปานและหลวงพ่อฤาษีลิงดำเพื่อนำไปบูชาค่ะ

ตามหัวข้อค่ะ...เราอยากได้ภาพของหลวงปู่ปานและหลวงพ่อฤาษีลิงดำ เพื่อนำไปขยายเป็นภาพขนาดใหญ่ (ถ้าเป็นได้ อาจจะเท่าองค์จริง) ช่วงนี้ เราไม่มีโอกาสไปวัดท่าซุงเลย จึงรบกวนขอความเมตตาจากเพื่อนๆ ในห้องนี้ค่ะ โดยภาพนั้น อยากได้เป็นภาพที่ทั้งสองท่านอยู่ด้วยกันในภาพเดียว หรือไม่เช่นนั้น จะเป็นภาพเดี่ยวของแต่ละท่านก็ได้ (จะนำไปให้ญาติธรรมตัดสินใจด้วยค่ะ)

เราได้เข้ามาดูในแกลเลอรี่แล้ว แต่ว่าภาพนั้นเล็กมาก ถ้าใครมีภาพขนาดใหญ่และสามารถแบ่งปันได้แล้ว ก็ขอโมทนาในกุศลและความเมตตาของท่านค่ะ..รบกวนส่งให้เราทางอีเมล์ด้วยนะคะ...ข้างล่างนี้

saowaros_2005@hotmail.com

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 17/9/10 at 11:02 [ QUOTE ]

ทางวัดมีจำหน่ายภาพใหญ่ขนาดโปสเตอร์ บูชาภาพละ 50 บาท สั่งทางโทรศัพท์ จัดส่งทางไปรษณีย์นะคุณโยม

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top