Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 25/1/12 at 20:54 [ QUOTE ]

งานบวชพระธุดงค์รับเฉพาะโยมหรือครับ

งานบวชพระธุดงค์ รับเฉพาะโยมที่จะเข้ามาบวชใหม่เท่านั้นหรือครับ ถ้าหากว่าเป็นพระและมีความประสงค์จะเข้าอยู่ธุดงค์ในงานบวชพระธุดงค์นี้จะได้หรือไม่ครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 25/1/12 at 22:29 [ QUOTE ]

พระภิกษุที่สนใจร่วมปฏิบัติธุดงค์สามารถสมัครเข้าร่วมได้ในวันที่ 4-6 กุมภาพันธ์ 2550 เวลา 9.00-17.00 พร้อมทั้งนำหลักฐาน ใบสุทธิและหนังสือรับรองจากเจ้าอาวาสหรือประธานสงฆ์ที่ตนเองสังกัดอยู่ค่ะ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top