Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 4/4/12 at 10:42 [ QUOTE ]

สอบถามเรื่องหนังสือหน่อยครับ

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาได้แวะไปบ้านซอยสายลม เพื่อซื้อหนังสือคู่มือปฏิบัติพระกรรมฐานและประวัติหลวงพ่อปานนำไปถวายพระบวชใหม่ มีพี่คนหนึ่งให้หนังสือ "รวมคำสอนหลวงพ่อวัดท่าซุงเล่มที่ 36" (แจกคนที่ทำสังฆทานครบ 500 บาท) ซึ่งผมก็ได้นำไปถวายพระบวชใหม่ด้วยเช่นกัน พอดีนึกขึ้นได้ว่าเนื้อหาในหนังสือส่วนหนึ่งที่หลวงพ่อเทศน์ไว้ ผมมีความจำเป็นต้องใช้ จึงขอรบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยส่งหนังสือเล่มดังกล่าวมาให้ผมด้วยถ้ามีซ้ำ ที่อยู่จะแจ้งให้ทราบทางเมลครับ

อนุรุทธิ์ Email: prakhumkao@gmail.com

ปล. วันหน้าผมจะโพสเรื่อง "คนที่เข้าวัดท่าซุงไม่ใช่คนดีเสมอไป" คิดว่าคงจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยแก่เพื่อนสมาชิก

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ] [ MSN ]
[*] posted on 7/4/12 at 04:28 [ QUOTE ]

ยกเลิกกระทู้ด้านบนครับ เพราะขอซีรอกซ์จากหลวงพี่แล้ว

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ] [ MSN ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top