Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 11/7/13 at 19:03 [ QUOTE ]

ขอรบกวนสอบถามเรื่องพิธีพุทธาภิเศก

เนื่องจากว่าวันเสาร์ที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๕๖ เป็นวันเสาร์ห้า ผมได้ทราบมาว่าทางวัดจะมีพิธีพุทธาภิเศก
แต่ผมได้ดูจากกำหนดการประจำปีแล้ว ไม่เห็นมีแจ้งเอาไว้เลยอยากจะขอเรียนถามว่าข้อมูลที่ผมได้ทราบมานั้นถูกต้องหรือเปล่าครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 12/7/13 at 18:26 [ QUOTE ]

ยังไม่ได้แจ้งครับ เพราะยังไม่แน่นอน แต่ตอนนี้ได้ทราบข่าวมาว่า ค่อนข้างจะแน่นอนแล้ว โดยในวันนั้นท่านจะทำพิธีในพระอุโบสถครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top