Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 17/9/13 at 17:44 [ QUOTE ]

สอบถามผาติกรรมถวายพระพุทธรูปกฐินวัดท่าซุง 2556

ขอรบกวนทีมงานฯ ให้คำตอบสำหรับคำถามด้านล่างด้วยครับ
กรณีต้องการผาติกรรมถวายพระพุทธรูป (พระพุทธชินราช) หน้าตัก 4 ศอกพร้อมแท่น
ร่วมกฐินวัดท่าซุงปี 2556 สามารถดำเนินการดังต่อไปนี้ได้หรือไม่ครับ

1. โอนเงินจำนวน 100,000 (หนึ่งแสน) บาทเข้าบัญชี วัดจันทาราม(วัดท่าซุง)
ธ.กรุงไทย สาขาอุทัยธานี เลขบัญชี 619-0-18966-0
2. เมื่อโอนเงินแล้ว แจ้งการโอนเงินเช่นเดียวกับการทำบุญ on-line
3. มอบสำเนาใบฝากเงินเข้าบัญชีธนาคารและเรียนให้ท่านเจ้าอาวาสทราบ ที่บ้านสายลม
หรือส่งสำเนาใบฝากเงินฯให้กับหลวงพี่มงคลเวช

ขอบคุณครับ
กฤษณ์ อังศุพันธุ์

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 19/9/13 at 16:16 [ QUOTE ]

ลองประสานงานกับหลวงพี่ก่อน ถ้าท่านรับทราบก็สามารถแจ้งโอนออนไลน์ได้ครับ

[*] posted on 26/9/13 at 09:58 [ QUOTE ]

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
กฤษณ์

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top