Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 18/5/12 at 15:57 [ QUOTE ]

อยากทราบกำหนดการฝึกมโนมยิทธิเต็มกำลังครับ

อยากไปฝึกมโนมยิทธิแบบเต็มกำลัง แต่ไม่รู้ว่าฝึกวันใหน
เวลาเท่าไหร่ จะได้เตรียมตัวถูก เพราะอยู่กรุงเทพ
ขอผู้รู้ช่วยตอบที
ขอขอบคุณมากครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 18/5/12 at 23:33 [ QUOTE ]

จะมีฝึกมโนมยิทธิเต็มกำลังช่วงงานบวชธุดงค์ต้นเดือนธันวาคมครับ ส่วนเป็นวันไหนทางหนังสือธัมมวิโมกข์ยังไม่ได้แจ้งไว้

คอยตามอ่านหมายกำหนดการในหนังสือธัมมวิโมกข์นะครับ

[*] posted on 19/5/12 at 11:47 [ QUOTE ]

Quote:
Originally posted by wannachai001
จะมีฝึกมโนมยิทธิเต็มกำลังช่วงงานบวชธุดงค์ต้นเดือนธันวาคมครับ ส่วนเป็นวันไหนทางหนังสือธัมมวิโมกข์ยังไม่ได้แจ้งไว้

คอยตามอ่านหมายกำหนดการในหนังสือธัมมวิโมกข์นะครับ

ขอบคุ

ขอบคุณมากครับ

[*] posted on 20/5/12 at 08:28 [ QUOTE ]

ตามกำหนดการแจ้งไว้ว่า วันที่ ๖ - ๑๔ ธ.ค. ๕๕ จัดงานบวชพระถือธุดงค์ และบวชชีกรรมบถ ๑๐ รวม ๙ วัน

หากจะเตรียมตัวคร่าวๆ เตรียมไปฝีกเพียง 2 วัน ภายในกำหนดนี้แหละครับ

ทีมงานฯ

[*] posted on 24/5/12 at 12:23 [ QUOTE ]

Quote:
Originally posted by webmaster
ตามกำหนดการแจ้งไว้ว่า วันที่ ๖ - ๑๔ ธ.ค. ๕๕ จัดงานบวชพระถือธุดงค์ และบวชชีกรรมบถ ๑๐ รวม ๙ วัน

หากจะเตรียมตัวคร่าวๆ เตรียมไปฝีกเพียง 2 วัน ภายในกำหนดนี้แหละครับ

ทีมงานฯ

ไปฝึกแค่สองวันที่มีการฝึกเต็มกำลังได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

[*] posted on 24/5/12 at 20:33 [ QUOTE ]

ได้ครับ เพราะผมก็ไปฝึกเฉพาะวันฝึกเต็มกำลังทุกปีเช่นกัน

[*] posted on 25/5/12 at 11:50 [ QUOTE ]

Quote:
Originally posted by wannachai001
ได้ครับ เพราะผมก็ไปฝึกเฉพาะวันฝึกเต็มกำลังทุกปีเช่นกัน

ขอบคุณมากครับ

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top