Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 9/4/13 at 15:40 [ QUOTE ]

อีเมล์..แจ้งผู้ละเมิดลิขสิทธิ์หนังสือหลวงพ่อ

จาก : panuwat.pi@....mail.com
ถึง : webmaster@watthasung.com
หัวเรื่อง : ติดต่อทีมงาน : แจ้งผู้ละเมิดลิขสิทธิ์หนังสือหลวงพ่อ
วันที่ : 08/04/13 00:45

เรียน ทีมงานเว็บวัดท่าซุง ทราบครับ

........ขณะนี้มีผู้คัดลอกคู่มือการปฏิบัติพระกรรมฐานของหลวงพ่อ นำมาพิมพ์จำหน่าย โดยใช้ชื่อหนังสือว่า "ประสบการณ์ลี้ลับ และวิธีการปฏิบัติเพื่อมรรคผลนิพพาน" ผมไม่ทราบว่าได้ขออนุญาตจากวัดแล้วยัง แต่ในหนังสือไม่ได้อ้างที่มา ไม่ทราบว่าใครเป็นผู้ดูแล เรื่องลิขสิทธิ์ครับ ผมทนดูไม่ได้ที่เขาคัดลอกของหลวงพ่อมาเป็นของเขาเอง โดยไม่อ้างที่มาสักคำเดียว ขอให้ทางวัดติดต่อกลับด้วยนะครับ

ผู้ศรัทธาหลวงพ่อ จ.สงขลา

เรียน ผู้ศรัทธาหลวงพ่อ จ.สงขลา ที่นับถือ

.......ขอขอบคุณที่แจ้งมาให้ทราบนะครับ ถ้าจะกรุณาช่วยถ่ายภาพหน้าปก และปกในให้ด้วย เพื่อจะดูชื่อผู้เขียนและโรงพิมพ์ อยากได้รายละเอียดมากกว่านี้นะครับ

ทีมงานฯ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top