Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 6/1/14 at 16:34 [ QUOTE ]

เรียนถามผู้จัดทำ

วันสะเดาะเคราะห์ ในแผนงานมี 2 วัน คือวันที่ 13 และ 14 เมษายน ไม่ทราบว่าเป็นวันใดครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 8/1/14 at 20:47 [ QUOTE ]

หลักวิธีจำง่ายๆ ช่วงสงกรานต์ ถ้าวันไหนที่ตรงกับวันอาทิตย์ วันนั้นจะเป็นวันทำพิธีสะเดาะเคราะห์ครับ

ทีมงานฯ

[*] posted on 26/1/14 at 13:27 [ QUOTE ]

กราบ นมัสการ ท่านที่ดูแลเวปวัดท่าซุง ค่ะ

วันนี้เปิดเวปวัดท่าซุง ไม่มีเสียงสวดมนต์ และเสียงพระคาถาเงินล้านเลย
อยากให้ลงไว้เหมือนเดิมค่ะ ชอบเสียงสวดมนต์ ของทางวัดค่ะ
เวลาฟังใช้ปิดPlay ให้หมด และ เลือกเปิด ฉะเพราะบทที่เราต้องการฟัง
***บางคนอาจไม่เข้าใจ
อยาดให้ลงเสียงสวดมนต์ ทำวัตตเช้า-เย็น พระคาถาเงินล้านเหมือนเดิม
แต่อาจเพิ่มทำคู่มือการใช้
การบอนุโมทนาบุญค่ะ
ตรีทิพย์

[*] posted on 26/1/14 at 13:34 [ QUOTE ]

กราบขอโทษค่ะเป็นที่Com.ของโยมผิดพลาดเอง ต้องกดWindows Midia ที่บาอ์วเซอร์ก่อน จึงใช้ได้
ฟังได้เหมือนเดิมแล้ว
นมัสการค่ะ
ตรีทิพย์

[*] posted on 27/1/14 at 08:20 [ QUOTE ]

.....สาธุ โล่งอกไปที ส่วนคู่มือการใช้ก็ต้องให้ผู้ชมเว็บลองศึกษาด้วยตนเอง เพราะปัญหาของคอมฯ - ปัญหาของเน็ต - ปัญหาของเทคนิค มีมากมาย แต่ละคนก็มีปัญหาไม่เหมือนกัน การแก้ปัญหาบ่อยๆ ก็จะทำให้เราฝึกฝนตนเองไปด้วย ย่อมทำให้การเยี่ยมชมเว็บมีปัญหาน้อยลงนะครับ

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top